TIME LAPSE KWA AJILI YA MAENEO YA UJENZI NCHINI UGANDA

Vifaa vya ufuatiliaji wa maeneo ya ujenzi na utengenezaji wa video za timelapse za 4K nchini Uganda

Vifaa vyetu vya kitaalamu vya time-lapse hupiga picha zenye ubora wa juu na vina programu inayowezesha ufuatiliaji wa shughuli za ujenzi kwa muda mrefu.

Vimeundwa si kwa ajili ya ufuatiliaji wa mbali wa maeneo ya ujenzi pekee, bali pia viwanda, vituo vya usafirishaji na matukio, pamoja na kutengeneza video za time-lapse za maeneo ya ujenzi na madhumuni ya matangazo.

 

Wasiliana nasi

Pata suluhisho linalokidhi mahitaji yako kwa mradi wa time-lapse nchini Uganda.

Mail: info@timelapse.ug

Mobile: +39 335 137 5089

Kampala, Uganda

Mandhari ya jiji la Kampala nchini Uganda

Huduma zetu

Ufuatiliaji wa mbali wa maeneo ya ujenzi nchini Uganda

Shukrani kwa jukwaa letu maalum, unaweza kufanya ufuatiliaji wa mbali wa maeneo ya ujenzi nchini Uganda na kufuatilia maendeleo ya kazi saa 24 kwa siku, siku 7 kwa wiki.

Uaminifu

Vifaa vya Timelapse Uganda vimeundwa kustahimili hali ngumu na havihitaji matengenezo ya mara kwa mara au ukaguzi wa mara kwa mara kwenye eneo la kazi.

Udhibiti wa mbali

Unaweza kufuatilia na kudhibiti mipangilio ya kifaa chako wakati wowote, kutoka popote, kwa mbali, ukihakikisha udhibiti kamili na unyumbufu wa uendeshaji wake.

Ufungaji wa vifaa kwa ajili ya time-lapse

Vifaa vya Timelapse Uganda hutumwa vikiwa tayari kwa ajili ya kufungwa. Mpangilio wa kifaa unaweza kusanidiwa kwa mbali.

Inayostahimili hali ya hewa

Tunatengeneza vifaa vyetu ili vihimili joto, baridi na hali mbalimbali za hewa.

Arifa za hitilafu

Utapokea arifa haraka endapo kutatokea hitilafu au matatizo katika mfumo.

Faragha

Programu hutambua na kuficha kiotomatiki nyuso, miili, namba za magari na taarifa nyingine nyeti ili kulinda faragha ya picha na video.

Ubora wa juu

Vifaa vya Timelapse Uganda vinatengenezwa kwa kutumia vifaa bora na vinatoa picha zenye ubora wa juu kwa kutumia lenzi zinazoweza kubadilishwa.

Muunganisho wa intaneti

Picha huhifadhiwa kwenye seva kuu. Data zote zinapatikana kwenye jukwaa letu. Kwa kufanya hivyo, tunatumia kadi za SIM.

Usafirishaji

Vifaa vyetu vya time-lapse viko tayari kusakinishwa. Ni rahisi kusakinisha na vinaweza kusafirishwa duniani kote.

Video za 4K

Timelapse Uganda hutoa kiotomatiki video za time-lapse zenye ubora wa juu au hutengeneza video za ubora wa 4K unapohitaji.

Vifaa vinatengenezwa na Timelapse Uganda na husafirishwa duniani kote vikiwa tayari kufanya kazi na kufuatilia eneo lako. Hakuna uanzishaji unaohitajika.

Njia mpya ya kusimulia hadithi ya kampuni yako uuzaji wa miradi ya ujenzi nchini Uganda

Tengeneza video za matukio ya muda mrefu kwa kuchanganya picha zinazopigwa kwa vipindi maalum. Unaweza kufuatilia maendeleo ya tukio linalochukua muda mrefu kuonekana moja kwa moja kwa sekunde chache. Hii ni njia mpya ya kufanya uuzaji wa miradi ya ujenzi nchini Uganda.

Vifaa vyetu tayari vimejaribiwa na kampuni nyingi kubwa kwa ajili ya kufuatilia viwanda, maeneo ya ujenzi, maeneo yenye ufikiaji maalum, viwanja vya meli na mitambo ya pwani.

Kwa huduma yetu, unaweza kufuatilia maeneo yako ya ujenzi huko Kampala, Entebbe, Jinja, Mbarara, Gulu na miji mingine nchini Uganda.

Mandhari ya jiji la Kampala yenye bendera ya Uganda
Kifaa cha Timelapse kwa ufuatiliaji wa maeneo ya ujenzi

Miezi mingi kwa muhtasari wa sekunde chache

Unapoomba, tunatengeneza video za time-lapse zenye ubora wa juu, ambapo picha zote hupangwa ili kuunda mfululizo wa picha unaoweza kutengeneza video ya kitaalamu kulingana na mahitaji yako.

Chombo cha mawasiliano

Fuatilia na tathmini kwa mbali maendeleo ya kazi zako, saa 24 kwa siku, siku 7 kwa wiki. Zaidi ya hayo, unaweza kushiriki video za ufuatiliaji na wafanyakazi wenzako na matawi, kushiriki video za time-lapse kwenye tovuti yako na mitandao ya kijamii, na kushiriki video za 4K kwa madhumuni ya matangazo.

Ufuatiliaji wa mbali wa eneo la ujenzi kupitia kompyuta ndogo
Ufuatiliaji wa eneo la ujenzi kwa kutumia AI kwenye kompyuta ndogo

Ugunduzi wa AI na Arifa za PPE Mifumo ya ufuatiliaji wa mbali na suluhisho za usalama katika maeneo ya ujenzi nchini Uganda

Timelapse Uganda inatengeneza teknolojia maalum iliyoundwa kuboresha usimamizi na usalama wa maeneo ya ujenzi:

  • Usalama unaotumia AI: Mifumo yetu hutumia Akili Bandia (AI) kutuma arifa za haraka endapo PPE (vifaa vya kinga binafsi) kama helmeti au vifaa vya usalama havipo.
  • Ufuatiliaji na uchanganuzi: Programu hutambua na kuhesabu kiotomatiki wafanyakazi na mashine kama vile wachimbaji na majukwaa ya kuinulia.
  • Muunganisho wa BIM: Kwa sasa tunaunganisha jukwaa letu na BIM (Building Information Modeling).

TLA8

Kifaa cha TLAB8 chenye Ubora wa Juu

  • Kifaa cha TLAB8 kimeundwa kustahimili hata hali ngumu zaidi za hewa.
  • Hakipitishi vumbi; kina ulinzi kamili dhidi ya vumbi (dust-proof). Kina ulinzi wa muda dhidi ya kuzamishwa kwenye maji

Bofya kwenye picha ili kukuza

Programu ya faragha ya ufuatiliaji wa maeneo ya ujenzi nchini Uganda

Programu ya Faragha Ufuatiliaji wa Maeneo ya Ujenzi nchini Uganda

Vifaa vya ufuatiliaji wa maeneo ya ujenzi nchini Uganda hutolewa pamoja na programu inayotambua na kuficha kiotomatiki taarifa zote nyeti kwenye picha, kama vile nyuso, miili, namba za magari na maeneo ya faragha.

Picha zilizo na watu pamoja na ripoti ambazo hazina watu au taarifa nyeti zinaweza kuondolewa mara moja kupitia programu ya Faragha ya Timelapse Uganda.

Eneo Lako la Faragha

Utakachopata kwenye dashibodi yako?

Picha binafsi, picha za kila wiki, au picha za mwezi mzima. Utaweza kudhibiti vifaa na fremu zote, ili kupata video ya time-lapse ya kuangalia hali na maendeleo ya mradi wako, pamoja na mambo mengine mengi.

Mfumo wa Arifa Mifumo ya Ufuatiliaji wa Mbali kwa Maeneo ya Ujenzi

Jukwaa la mifumo ya ufuatiliaji wa mbali kwa maeneo ya ujenzi hutuma arifa za haraka endapo kutatokea hitilafu kama vile kukatika kwa umeme kwenye eneo la ujenzi au kuingia kwenye eneo hilo wakati wa saa zisizo za kazi. Unaweza kudhibiti kwa urahisi ujumbe wa arifa kwa kuweka muda wa kuanza na mara ngapi ujumbe utatumwa.

Kwa kuweka saa za kazi za eneo la ujenzi, utapokea ujumbe wa barua pepe endapo watu wasiokuwa na ruhusa wataonekana. Ujumbe wa arifa utatumwa mara moja kupitia barua pepe ili uweze kudhibiti eneo lako la ujenzi na kuzuia usumbufu wowote.

Aina za arifa ni: hitilafu za kifaa, udhibiti wa kuingia, arifa za hali ya hewa, na kuingia kwa watu kwenye eneo la ujenzi nje ya saa za kazi. Mfumo huu ni bora kwa mradi wa time-lapse nchini Uganda.

Arifa ya kifaa cha ujenzi kwenye simu kuhusu hitilafu ya upigaji picha

Jukwaa moja la wavuti kwa ufuatiliaji rahisi na bora wa mbali wa maeneo ya ujenzi

Programu ya ufuatiliaji wa mbali wa maeneo ya ujenzi nchini Uganda

PDF

Gundua programu bunifu kwa ajili ya ufuatiliaji wa kuaminika wa mbali wa maeneo yako ya ujenzi na kuongeza tija yako.

1.057.785

Jumla ya saa za ufuatiliaji

0

Dakika za kukatika kwa huduma

6.346.707

Picha zilizohifadhiwa kwenye jukwaa

Makampuni yanayotuamini

Si nchini Uganda pekee: vifaa vyetu vya time-lapse vinatumika duniani kote na makampuni mengi.

Wasiliana nasi

Fuatilia eneo lako la ujenzi kwa mbali ukitumia Timelapse Uganda

Barua pepe: info@timelapse.ug

Simu: +39 335 137 5089

Anwani: Kampala, Uganda